Văn phòng giao dịch

Tầng 9, Tòa nhà Hàn Việt, Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

0982825982

Contact@sss.net.vn



Mô đun quang Gigalight GQS-MPO400-SR4C

Gigalight GQS-MPO400-SR4C là bộ thu phát QSFP+ cáp quang bốn kênh, có thể cắm được, song song cho các ứng dụng 40-Gigabit Ethernet và OTU3.

Mã sản phẩm: GQS-MPO400-SR4C

Liên hệ giá tốt

CHI TIẾT

Mô đun quang Gigalight GQS-MPO400-SR4C

I.Tổng quan về Mô đun quang Gigalight GQS-MPO400-SR4C

Gigalight GQS-MPO400-SR4C là bộ thu phát QSFP + cáp quang bốn kênh, có thể cắm được, song song cho các ứng dụng 40-Gigabit Ethernet và OTU3.

Bộ thu phát này là một mô-đun hiệu suất cao cho các ứng dụng liên lạc dữ liệu đa làn trong phạm vi ngắn và kết nối các ứng dụng. Nó tích hợp bốn làn dữ liệu theo mỗi hướng với băng thông 40Gbps.

Mỗi làn có thể hoạt động ở tốc độ 10,3125Gbps lên đến 300m sử dụng sợi OM3 hoặc 400m sử dụng sợi OM4. Các mô-đun này được thiết kế để hoạt động trên hệ thống sợi quang đa chế độ sử dụng bước sóng danh định là 850nm. Giao diện điện sử dụng đầu nối loại cạnh 38 tiếp điểm. Giao diện quang học sử dụng đầu nối MTP / MPO 12 sợi quang.

Mô-đun này kết hợp mạch đã được chứng minh Gigalight và công nghệ VCSEL để cung cấp tuổi thọ lâu dài đáng tin cậy, hiệu suất cao và dịch vụ nhất quán

II.Thông số kỹ thuật Mô đun quang Gigalight GQS-MPO400-SR4C

Part Number GQS-MPO400-SR4C
Speed 44.6Gb/s
Wavelength 850nm
Distance 400m
Fibre Type MMF
Connector Type MPO12
Temp Range 0°C to 70°C
Transmitter Type VCSEL
Receiver Type PIN
Power < 1.5W

II. Địa điểm phân phối chính hãng sản phẩmGQS-MPO400-SR4C

SSS Việt Nam tự hào là nhà phân phối chính hãng sản phẩm GQS-MPO400-SR4C hay các sản phẩm thiết bị mạng khác đến từ thương hiệu Cisco. Chúng tôi luôn tự tin với chất lượng và độ uy tín của mình qua nhiều năm phát triển trong lĩnh vực này, đồng thời luôn tự tin cam kết các sản phẩm được đưa đến tay khách hàng với đầy đủ CO/CQ, bảo hành chính hãng và đội ngũ kĩ thuật lắp đặt chuyên nghiệp. Vì vậy hãy liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được báo giá, hỗ trợ và đặt mua sản phẩm:

Gửi yêu cầu nhận báo giá Tốt Nhất

Công Ty Cổ Phần SSS Việt Nam
Trụ sở: Số 275 Đường Ngọc Hồi, Huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
VPGD: Tầng 9, Tòa Nhà Hàn Việt Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
Điện thoại: (+84-48)35148999  –  Fax: (84-48) 36285892
Hotline: +84 982 82 59 82
Địa chỉ email:Contact@sss.net.vn
Skype ID: tuanpt38

SẢN PHẨM LIÊN QUAN