Văn phòng giao dịch

Tầng 9, Tòa nhà Hàn Việt, Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

0982825982

Contact@sss.net.vn



Mô đun quang Cisco MGBSX1

1.499.000 ₫ 2.656.000 ₫

Mô đun quang Cisco Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver MGBSX1

Mã sản phẩm: MGBSX1

Liên hệ giá tốt Mua

CHI TIẾT

Mô đun quang Cisco MGBSX1

I.Tổng quan về mô đun MGBSX1

Bộ thu phát SFP Gigabit – GBIC Mini Cisco MGBSX1 có một ngoại hình rất đặc biệt và có những tính năng rất hữu ích dành cho người dùng.

Thiết bị được thiết kế các chốt lò xo được tích hợp với nhau để giúp cho việc tháo module trở nên dễ dàng và đơn giản hơn. Người dùng hoàn toàn có thể hoán đổi được vị trí của thiết bị này một cách nhẹ nhàng.

Sản phẩm được trang bị hộp đựng LC để chứa các linh kiện ở bên trong giúp cho việc thu phát trở nên tiện lợi hơn. Thiết bị có độ nhiễu điện từ thấp giúp cho khả năng truyền thông trở nên rõ ràng, mạch lạc hơn rất nhiều.


Đây là một thiết bị được đánh giá là đạt tiêu chuẩn an toàn về mắt của FDA và Ủy ban kỹ thuật điện quốc tế (IEC). Càng tăng thêm sự khẳng định được chất lượng của sản phẩm cũng như mức độ an toàn dành cho con người. Vì thế con người có thể tin tưởng hơn, yên tâm hơn trong quá trình sử dụng thiết bị này.

Bạn có biết rằng thiết bị này được trang bị sợi đa module cho nên bước sóng phát ra là 850mm và được hỗ trợ lên đến 550m.

Một sản phẩm rất tiện lợi và an toàn như vậy người dùng không nên bỏ qua. Giá cho dòng sản phẩm này cũng không hề đắt, chỉ với 1.865.268 đồng là bạn có thể sở hữu thiết bị này.


II.Thông số kỹ thuật mô đun MGBSX1

Thông số kỹ thuật
Media Multimode fiber (MMF)
Application 1000BASE-SX
Connector type Duplex LC
Wavelength typical (Tx) 850 nm
Wavelength range (Rx) 850 nm
Hiệu suất
Maximum distance up to 550 m
Average output power -9.5 dBm to -4 dBm
Receiver sensitivity -20 dBm (typ)
Receiver overload -0 dBm
Environmental
Kích thước
W x H x D
13.4 x 8.5 x 56.5 mm (0.53 x 0.33 x 2.22 in.)
Trọng lượng 0.018 kg (0.63 oz. )
Nguồn 1W (max)
Operating temperature 32º to 158ºF (0º to 70ºC)
Storage temperature -40º to 185ºF (-40º to 85ºC)
Operating humidity 10% to 85% noncondensing
Storage humidity 5% to 90% noncondensing
Standards
Compliance FCC Part 15 Class B
EN55022 Class B (CISPR 22B)
VCCI Class B
Safety FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11
EN60950, EN (IEC) 60825-1,2

II. Địa điểm phân phối chính hãng sản phẩm MGBSX1

SSS Việt Nam tự hào là nhà phân phối chính hãng sản phẩm MGBSX1 hay các sản phẩm thiết bị mạng khác đến từ thương hiệu Cisco. Chúng tôi luôn tự tin với chất lượng và độ uy tín của mình qua nhiều năm phát triển trong lĩnh vực này, đồng thời luôn tự tin cam kết các sản phẩm được đưa đến tay khách hàng với đầy đủ CO/CQ, bảo hành chính hãng và đội ngũ kĩ thuật lắp đặt chuyên nghiệp. Vì vậy hãy liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được báo giá, hỗ trợ và đặt mua sản phẩm:

Gửi yêu cầu nhận báo giá Tốt Nhất

Công Ty Cổ Phần SSS Việt Nam
Trụ sở: Số 275 Đường Ngọc Hồi, Huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
VPGD: Tầng 9, Tòa Nhà Hàn Việt Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
Điện thoại: (+84-48)35148999  –  Fax: (84-48) 36285892
Hotline: +84 982 82 59 82
Địa chỉ email:Contact@sss.net.vn
Skype ID: tuanpt38

SẢN PHẨM LIÊN QUAN