Văn phòng giao dịch

Tầng 9, Tòa nhà Hàn Việt, Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

0982825982

Contact@sss.net.vn



Mô đun quang Cisco MGBLX1

Mô đun quang Cisco Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver_MGBLX1

Mã sản phẩm: MGBLX1

Liên hệ giá tốt

CHI TIẾT

Module Mô tả Giá bán
MGBLX1 1000BASE-LX SFP transceiver for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, supports up to 10 km Xin vui lòng liên hệ

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

0982825982