Văn phòng giao dịch

Tầng 9, Tòa nhà Hàn Việt, Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

0982825982

Contact@sss.net.vn



Mô đun quang Cisco MGBLH1

3.099.000 ₫ 5.289.000 ₫

Mô đun quang Cisco Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver MGBLH1

Mã sản phẩm: MGBLH1

Liên hệ giá tốt Mua

CHI TIẾT

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị MGBLH1

MGBLH1 Description
Media Single-mode fiber (SMF)
Connector type  Duplex LC
Wavelength typical (Tx) 1310 nm
Maximum distance Up to 40 km
Power 1W (max)

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

0982825982