Văn phòng giao dịch

Tầng 9, Tòa nhà Hàn Việt, Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

0982825982

Contact@sss.net.vn



Mô đun quang Cisco 10G SFP + SR 300m Gigalight GPP-85192-SRC

Các mô-đun thu phát quang Gigalight 10G SFP + được thiết kế cho các liên kết 10G Ethernet, 10G Fiber Channel, SDH STM-64 và OTN OTU2e với phạm vi lên đến 220m-80km qua các sợi kép.

Mã sản phẩm: 20201008-1527

Liên hệ giá tốt

CHI TIẾT

Mô đun quang 10G SFP + SR 300m Gigalight GPP-85192-SRC

I.Giới thiệu mô đun quang 10G SFP + SR 300m Gigalight GPP-85192-SRC

-Giao diện quang tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-SR
-Giao diện điện phù hợp với SFF-8431
-Hot Pluggable
-Máy phát VCSEL 850nm, máy dò ảnh PIN
-Chiều dài liên kết tối đa 300m trên OM3 MMF
-Nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 đến 70 ° C
-Tiêu thụ điện năng thấp <1W
-Vỏ hoàn toàn bằng kim loại cho hiệu suất EMI vượt trội
-Phần mềm nâng cao cho phép thông tin mã hóa hệ thống của khách hàng được lưu trữ trong bộ thu phát
Giải pháp SFP + hiệu quả về chi phí, cho phép mật độ cổng cao hơn và băng thông lớn hơn
Tuân thủ RoHS-6 (không chì)

Module quang Gigalight 10GE

Mô đun quang GPP-85192-SRC

II.Thông số kĩ thuật mô đun quang 10G SFP + SR 300m Gigalight GPP-85192-SRC

Part Number GPP-85192-SRC
Speed 11.3Gb/s
Wavelength 850nm
Distance 300m
Fibre Type MMF
Connector Type Dual LC
Temp Range 0°C to 70°C
Transmitter Type VCSEL
Receiver Type PIN
Power < 2W

II. Địa điểm phân phối chính hãng sản phẩm GPP-85192-SRC

SSS Việt Nam tự hào là nhà phân phối chính hãng sản phẩm GPP-85192-SRC hay các sản phẩm thiết bị mạng khác đến từ thương hiệu Cisco. Chúng tôi luôn tự tin với chất lượng và độ uy tín của mình qua nhiều năm phát triển trong lĩnh vực này, đồng thời luôn tự tin cam kết các sản phẩm được đưa đến tay khách hàng với đầy đủ CO/CQ, bảo hành chính hãng và đội ngũ kĩ thuật lắp đặt chuyên nghiệp. Vì vậy hãy liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được báo giá, hỗ trợ và đặt mua sản phẩm:

Gửi yêu cầu nhận báo giá Tốt Nhất

Công Ty Cổ Phần SSS Việt Nam
Trụ sở: Số 275 Đường Ngọc Hồi, Huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội
VPGD: Tầng 9, Tòa Nhà Hàn Việt Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội
Điện thoại: (+84-48)35148999  –  Fax: (84-48) 36285892
Hotline: +84 982 82 59 82
Địa chỉ email:Contact@sss.net.vn
Skype ID: tuanpt38

SẢN PHẨM LIÊN QUAN