Văn phòng giao dịch

Tầng 9, Tòa nhà Hàn Việt, Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

0982825982

Contact@sss.net.vn



Mô đun quang 10GE-GPP-85192-SRC

Các mô-đun thu phát quang Gigalight 10G SFP + được thiết kế cho các liên kết 10G Ethernet, 10G Fiber Channel, SDH STM-64 và OTN OTU2e với phạm vi lên đến 220m-80km qua các sợi kép.

Mã sản phẩm: 20201008-1527

Liên hệ giá tốt

CHI TIẾT

Mô đun quang Gigalight 10 GE  10G SFP+ SR - GPP-85192-SRC

-Giao diện quang tuân theo IEEE 802.3ae 10GBASE-SR
-Giao diện điện phù hợp với SFF-8431
-Hot Pluggable
-Máy phát VCSEL 850nm, máy dò ảnh PIN
-Chiều dài liên kết tối đa 300m trên OM3 MMF
-Nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 đến 70 ° C
-Tiêu thụ điện năng thấp <1W
-Vỏ hoàn toàn bằng kim loại cho hiệu suất EMI vượt trội
-Phần mềm nâng cao cho phép thông tin mã hóa hệ thống của khách hàng được lưu trữ trong bộ thu phát
Giải pháp SFP + hiệu quả về chi phí, cho phép mật độ cổng cao hơn và băng thông lớn hơn
Tuân thủ RoHS-6 (không chì)

Module quang Gigalight 10GE

Mô đun quang GPP-85192-SRC

DATA SHEET

- Sản phẩm được bảo hành 3 năm

- Đẩy đủ giấy tờ CO, CQ

- Một đổi một trong vòng 1 ngày nếu thiết bị lỗi.

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

0982825982