Văn phòng giao dịch

Tầng 9, Tòa nhà Hàn Việt, Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

0982825982

Contact@sss.net.vn

GP-5524-L8CD

GP-5524-L8CD

Liên hệ
GP-5524-L4TD

GP-5524-L4TD

Liên hệ
GP-5524-L4CD

GP-5524-L4CD

Liên hệ
GP-3124-L4TD

GP-3124-L4TD

Liên hệ
GP-3124-L4ND

GP-3124-L4ND

Liên hệ
GP-3124-L4CD

GP-3124-L4CD

Liên hệ
GP-3124-L2TD

GP-3124-L2TD

Liên hệ
GP-3124-L2CD

GP-3124-L2CD

700.000 ₫
GP-8524-S5TD

GP-8524-S5TD

Liên hệ
GP-8524-S5ND

GP-8524-S5ND

Liên hệ

Module quang Gigalight - Module OEM SFP chất lượng giá rẻ -  Tương thích thiết bị mạng của nhiều hãng Cisco, HPE, Juniper...

GIGALIGHT Là một công ty thiết kế toàn cầu trong lĩnh vực phần cứng kết nối quang tại Trung Quốc.

GIGALIGHT tích hợp thiết kế, sản xuất và kinh doanh các thành phần và hệ thống quang chủ động (active optical) và thụ động (passive optical), đồng thời cung cấp cho khách hàng các giải pháp phần cứng kết nối quang tốc độ cao toàn diện và được thiết kế sáng tạo. Các dòng sản phẩm bao gồm bộ thu phát quang, các thành phần quang thụ động, mô-đun quang kết hợp và hệ thống con. Phạm vi dịch vụ chính bao gồm trung tâm dữ liệu, mạng mang 5G, truyền WDM metro, video quảng bá độ nét cực cao và các lĩnh vực ứng dụng khác.

Các sản phẩm Module quang OEM của GIGALIGHT tương thích với tất cả các thiết bị mạng của các hãng nổi tiếng như Cisco, HPE, Juniper.... Nhà máy sản xuất module quang của GIGALIGHT  theo tiêu chuẩn nghiêm ngặt của MSA (Thỏa thuận nhiều nguồn) và tạo ra module quang với chất lượng với thời gian bảo hành lâu dài.

SSS Việt Nam phân phối tất cả các loại Module quang của GIGALIGHT:

Module quang Single Mode, Module quang Mutil Mode. Với giá cả rẻ hơn nhiều so với các dòng Module quang của chính hãng, Các thiết bị Module GIGALIGHT chắc chắn sẽ đáp ứng được đa dạng các nhu cầu của mọi loại hình doanh nghiệp.
SSS Việt Nam chuyên phân phối Module quang GIGALIGHT giá tốt nhất thị trường Việt Nam. Sản phẩm đầy đủ CO, CQ, Giao hàng trên toàn quốc, bảo hành 1 năm. Chúng tôi sẽ tư vấn giúp quý khách chọn module quang SFP đúng loại (Single Mode/Multi Mode) đảm bảo mọi thứ đồng bộ từ dây cáp quang, dây nhẩy... đảm bảo Module Quang GIGALIGHT chạy ổn định và tương thích thiết bị.