Văn phòng giao dịch

Tầng 9, Tòa nhà Hàn Việt, Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

0982825982

Contact@sss.net.vn



Mô đun quang Cisco GLC-SX-MMD

4.999.000 ₫ 11.650.000 ₫

Mô đun quang Cisco 1000BASE-SX SFP transceiver module MMF 850nm DOM GLC-SX-MMD, DOM, 500m

Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD

Liên hệ giá tốt Mua

CHI TIẾT

Thông số kỹ thuật chi tiết của Module Quang Cisco GLC-SX-MMD=

Mô tả sản phẩm GLC-SX-MMD= 1000BSX SFP Transceiver Module MMF 850NM DOM
Loại sản phẩm  SFP (mini-GBIC)
Giao diện/ thông tin cổng 1 x LC/PC Duplex 1000Base-SX Network
Loại phương tiện được hỗ trợ  Optical Fiber
Tiêu chuẩn cáp quang 62.5 µm, 50 µm
Chế độ quang hỗ trợ Multi-mode
Công nghệ Ethernet Gigabit Ethernet
Công nghệ mạng 1000Base-SX

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

0982825982