Văn phòng giao dịch

Tầng 9, Tòa nhà Hàn Việt, Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

0982825982

Contact@sss.net.vn



Mô đun quang Cisco GLC-LH-SMD

9.199.000 ₫ 23.184.000 ₫

Mô đun quang Cisco 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM_GLC-LH-SMD=

Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD=

Liên hệ giá tốt Mua

CHI TIẾT

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị GLC-LH-SMD=

Product  Wavelength(nm) Fiber
Type
Core Size
(μm)
Modal Bandwidth
(MHz* Km)
Operating Distance (m)
GLC-LH-SMD 1310 MMF*  62.5 500 550 (1,804 ft)
50 400 550 (1,804 ft)
50 400 550 (1,804 ft)
SMF  - 10,000 (32,821 ft)

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

0982825982