Văn phòng giao dịch

Tầng 9, Tòa nhà Hàn Việt, Số 203 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

0982825982

Contact@sss.net.vn

Mô đun quang Cisco MGBLH1

Mô đun quang Cisco MGBLH1

5.289.000 ₫ 3.099.000 ₫
Sale off 42%
Mô đun quang Cisco GLC-LH-SMD

Mô đun quang Cisco GLC-LH-SMD

23.184.000 ₫ 9.199.000 ₫
Sale off 61%
Mô đun Cisco GLC-TE

Mô đun Cisco GLC-TE

10.485.000 ₫ 3.999.000 ₫
Sale off 62%
Mô đun quang Cisco MGBSX1

Mô đun quang Cisco MGBSX1

2.656.000 ₫ 1.499.000 ₫
Sale off 44%

Module SFP Cisco| Module SFP Cisco 1G, 10G, 40G phân phối chính hãng giá tốt số 1 Việt Nam

Module quang Cisco (SFP Module) là một sản phẩm công nghệ đặc biệt, được sử dụng dành cho các thiết bị như Switch, DSLAM, converter, SDH có cổng.
SFP Module là một thiết bị thu - phát quang dạng module thế hệ mới được thiết kế với kiểu dáng nhỏ gọn, được thiết kế để sử dụng cho đầu nối (connector) dạng small form factor (SFF) và có khả năng cắm nóng (hot swap). Nhờ đặc tính ưu việt này mà SFP module được sử dụng phổ biến trong các ứng dụng truyền số liệu, viễn thông.
Các Module Cisco chính hãng hỗ trợ người dùng nhận được các chuẩn Sonet, Fiber Channel, Gigabit Ethernet cũng như nhiều hệ thống truyền dẫn khác.
SFP Module Cisco được phân chia thành nhiều loại khác nhau tùy thuộc vào nhu cầu của người dùng, chúng khác nhau về tốc độ truyền, kiểu Single Mode hoặc Multi Mode, khoảng cách truyền, loại đầu nối. Module Cisco là một giao thức được thiết kế với hệ thống cổng chuẩn GBIC, SFP, SFP, QSFP. Mỗi loại sẽ có một đầu gắn với các Router, Switch, Firewall. Đầu còn lại gắn với hệ thống cáp đồng hoặc cáp quang, tùy từng trường hợp.

Tùy vào đặc điểm thì Module quang SFP chất lượng có ba loại:

- Module quang Cisco có các bước sóng (Wave Length): 850nm, 1310nm, 1550nm, 1330/1270nm, 1310/1490nm, 1310/1550nm, 1490/1550nm, DWDM
- Module quang Cisco có các khoảng cách truyền tải (Distance): 100m - 150m, 300m - 500m, 1km, 2km, 10km, 20km, 40km, 70km - 80km, 100km - 120km và trên 120km
- Module quang Cisco có tốc độ truyền tải (Data Tranfer): 100mbps, 1GbE, 10GbE, 25GbE, 40GbE, 50GbE, 100GbE, 200GbE, 400GbE

Các mã Modul Cisco phổ biến:

– Module quang Cisco GLC-LH-SMD, Module Cisco GLC-SX-MMD, Module Cisco GLC-EX-SMD, Module Cisco GLC-T, Module Cisco C3850-NM-2-10G

– Module Cisco SFP-10G-LR, Module Cisco SFP-10G-SR, Module Cisco Cisco SFP-OC3-MM.

– Module Cisco C3850-NM-4-1G, C3850-NM-4-10G, X2-10GB-CX4, Cisco WS-G5487.

– Module Cisco MGBSX1 Module Cisco MGBSX1, MFEFX1, MFEFX1, MFELX1, X2-10GB-CX4.

– Module Cisco MGBLH1, MGBLH1.

Hiện tại SSS Việt Nam phân phối tất cả các loại Module quang của Cisco: Module quang Single Mode Cisco, Module quang Mutil Mode cisco. Các thiết bị Module Cisco chắc chắn sẽ đáp ứng được đa dạng các nhu cầu của mọi loại hình doanh nghiệp.
SSS Việt Nam chuyên phân phối Module Cisco giá tốt nhất thị trường Việt Nam. Giao hàng trên toàn quốc, bảo hành nhanh chóng. Chúng tôi sẽ tư vấn giúp quý khách chọn module quang đúng loại (Single Mode/Multi Mode) đảm bảo mọi thứ đồng bộ từ dây cáp quang, dây nhẩy... đảm bảo Module Quang Cisco chạy ổn định và tương thích thiết bị.