WS-C2960+48PST-L Catalyst 2960 Plus Switch

WS-C2960+48PST-L

  • Model:WS-C2960+48PST-L Catalyst 2960 Plus Switch
  • Giá bán:41.359.750 VNĐ (Giá chưa bao gồm VAT)
  • Mô tả: Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Base
  • Thêm vào giỏ hàng Nhận báo giá

THÔNG TIN SẢN PHẨM

Kết nối ổn định hơn với thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960+48PST-L


Thiết bị chuyển mạch WS-C2960+48PST-L được thiết kế với 48 cổng kết nối cho tốc độ kết nối lên đến 100mbs và tích hợp nguồn điện PoE trong các gia đình mang lại sự tiện lợi, thi công đơn giản, dễ dàng, tiết kiệm chi phí dành cho người sử dụng.

Thiết kế của thiết bị WS-C2960+48PST-L có kích thước nhỏ gọn. Trang bị đến 48 cổng kết nối và 2 liên kết SFP.

Cấu hình của WS-C2960+48PST-L cố định với 1RU duy nhất tăng tốc độ kết nối cũng như chuyển mạch diễn ra nhanh hơn và hiệu quả hơn. Thiết bị WS-C2960+48PST-L được trang bị đến 2 khe cắm thẻ nhớ.

Bộ nhớ tiêu chuẩn của WS-C2960+48PST-L 64MB bộ nhớ flash 32 MB mang đến ngoại vị hoạt động cao, công suất lớn cùng khả năng kết nối ấn tượng và đa dạng.

Thiết bị WS-C2960+48PST-L sử dụng nguồn điện gia đình. Hoạt động tương đối hiệu quả. Các thiết bị chuyển mạch dùng để kết nối các đoạn mạng theo môi hình sao (star). 

Các kết nối do WS-C2960+48PST-L lên đến 16gbs. Đây là một con số ấn tượng nhất mà một thiết bị chuyển mạch đã từng đạt được. Kết nối này mang đến tính an toàn cũng như bảo mật dành cho các doanh nghiệp. Đảm bảo việc truyền dữ liệu và thông tin dược diễn ra nhanh chóng, hiệu quả, hạn chế những mối nguy hiểm đến từ tin tặc,virus.

Overview (WS-C2960+48PST-L)

The WS-C2960+48PST-L is a LAN Base switch that provides 48 x 10/100 PoE Ethernet ports, 2 x 1000BT and 2 x SFP uplink interfaces.

Quick Specs

Figure 1 shows the appearance of WS-C2960+48PST-L.

WS-C2960+48PST-L

Table 1 shows the Quick Specs.

Product Code

WS-C2960+48PST-L

Enclosure Type

Rack-mountable 1U

Feature Set

LAN Base

Uplink Interfaces

2 x SFP and 2 x 1000BASE-T

Ports

48 x 10/100 Ethernet Ports

Available PoE Power

370W

Maximum Number of PoE (IEEE 802.3af) Ports

24 ports up to 15.4W

Forwarding Bandwidth

16 Gbps

RAM

128MB

Flash Memory

64MB

Dimensions

4.4cm x 45.0cm x 33.2cm

Package Weight

9.19 Kg

Product Details

Figure 2 shows the front panel of WS-C2960+48PST-L.

WS-C2960+48PST-L Front Panel

Note:

Switch LEDs

10/100/1000 uplink ports

Mode Button

SFP module slots

10/100 PoE ports

 

·The Switch LEDs include SYST, RPS, Status, PoE, Duplex and Speed LEDs.

·10/100 PoE ports mean that Ports 1 to 48 on the switch are PoE ports

·Each of the PoE ports deliver up to 15.4 W of PoE.

Figure 3 shows the back panel of WS-C2960+48PST-L.

WS-C2960+48PST-L Back Panel

Note:

RJ-45 console port

RPS connector

Fan exhaust

AC power connector

The Accessories

Table 2 shows the accessories of WS-C2960+48PST-L.

Models

Description

CAB-CONSOLE-RJ45

Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

Compare to Similar Items

Table 3 shows the comparison of similar items.

Models

WS-C2960+48PST-L

WS-C2960+24PC-L

Ports

48 x 10/100 Ethernet Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

Uplink Interfaces

2 x SFP and 2 x 1000BASE-T

2 x (SFP or 1000BASE-T)

Available PoE Power

370W

370W

Feature Set

LAN Base

LAN Base

WS-C2960+48PST-L Document:

Specification (WS-C2960+48PST-L)

Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Base